DỊCH VỤ PHẦN MỀM CHO CÁC DÒNG ĐIỆN THOẠI TẠI KIMGIAUMOBILE LONG XUYÊN | Cộng Đồng GSM Việt Nam-Đồng Hành-Hỗ trợ-Thành Công

Trùm vật tư ép kính | Bệnh Viện Điện Thoại 24h | Linh Kiện Tín Thành | Đặt chữ quảng cáo | Đặt chữ quảng cáo | Trùm điện thoại cổ độc

DỊCH VỤ PHẦN MỀM CHO CÁC DÒNG ĐIỆN THOẠI TẠI KIMGIAUMOBILE LONG XUYÊN

Thảo luận trong 'Dịch vụ Unlock ,Nạp Tiếng Việt ,Thay kính ...' bắt đầu bởi tongngoc9, 26/7/15.

  1. tongngoc9

    • Doanh Nhân
    Gia đình Vietnamgsm
    Làm thành viên từ: 1/12/13
    Bài viết: 48
    Cảm ơn: 3
    Điểm: 1
    M:
    Vietnamgsm GOLD:
    DỊCH VỤ PHẦN MỀM CHO CÁC DÒNG ĐIỆN THOẠI

    KIMGIAUMOBILE nhận unlock, mở mạng điện thoại , giải mã điện thoại, bẻ khóa điện thoại Nokia, BlackBerry, iPhone, LG, SamSung, Sony, HTC, Motorola, Sharp bị khóa mạng, xách tay từ Anh, Pháp, Mỹ, Nhật, Úc, Canada, Đức, Tiệp Khắc, Hàn quốc….. bằng phần mềm xài rất ok tất cả các sim ở VN.


    Sau khi Unlock full tính năng và trở thành bản quốc tế, sử dụng không hạn chế bất cứ tính năng gì.


    - SKY

    MODEL MÁY NạpTiếng Việt, Sửa lỗi SMS Mở Mã bảo Vệ, Sửa lỗi treo logoRepair Boot
    Sky IM-A77070,00070,000200,000
    Sky IM-A80080,00080,000200,000
    Sky IM-A81080,00080,000200,000
    Sky IM-A82080,00080,000200,000
    Sky IM-A83080,00080,000200,000
    Sky IM-A84080,00080,000200,000
    Sky IM-A85080,00080,000200,000
    Sky IM-A86080,00080,000200,000
    Sky IM-A87080,00080,000200,000
    Sky IM-A88080,00080,000200,000
    Sky IM-A89080,00080,000200,000
    Sky IM-A90080,00080,000200,000

    - LG

    MODEL MÁYTiếng ViệtMở MạngMở Mã bảo VệRepair BootTreo Logo
    Sửa ImeiSửa Lỗi
    LG G380,000120,00040,000200,000100,000
    LG GX F22080,000120,00040,000200,000100,000
    LG GK F31080,000120,00040,000200,000100,000
    LG G2 F32080,000120,00040,000200,000100,000
    LG G PRO 280,000120,00040,000200,000100,000
    LG G Pro F240L80,000120,00040,000200,00080,000
    LG Optimus 3D P92580,000100,00040,000150,00080,000
    LG Optimus L3 E40080,000120,00040,000200,00080,000
    LG Optimus L7 P70580,000120,00040,000200,00080,000
    LG Optimus LTE LU620080,000120,00040,000200,00080,000
    LG Optimus Vu F100L80,000120,00040,000200,00080,000
    LG Optimus Vu 2 F200100,000150,00050,000200,000100,000
    LG-P500 (KU3700)70,00080,00030,000120,00050,000
    LG-P99080,000100,00040,000120,00050,000
    LG-P99980,000100,00040,000120,00050,000
    LG-SU64080,000100,00040,000120,00050,000
    LG-SU66080,000100,00040,000120,00050,000
    LG-SU87080,000100,00040,000120,00050,000
    LG-SU88080,000100,00040,000120,00050,000
    Các dòng LG phổ thông30,00040,00030,00030,000


    - SAMSUNG

    Model MáyTiếng ViệtMở MạngRepair BootRoot
    Samsung Galaxy J70,000100,000200,00030,000
    Samsung Galaxy S170,000100,000200,00030,000
    Samsung Galaxy S2 GT-i910070,000100,000200,00030,000
    Samsung Galaxy S2 I99770,000100,000200,00030,000
    Samsung Galaxy S2 SHV-E110S70,000100,000200,00030,000
    Samsung Galaxy S2 SHV-E120K,S,L70,000100,000200,00030,000
    Samsung Galaxy S2 T98970,000100,000200,00030,000
    Samsung Galaxy S3 I9300, i9300T100,000100,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S3 I9305100,000100,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S3 SGH-T999100,000100,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S3 SHV-E210S100,000100,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S4 E300S100,000120,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S4 I337 AT&T100,000120,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S4 I9500100,000120,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S4 SGH-M919100,000120,000200,00050,000
    Samsung Galaxy S5100,000120,000200,00050,000
    Samsung Galaxy SHW-M100S70,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy SHW-M110S70,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy SHW-M240S80,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy SHW-M250K,S80,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy SHW-M290K,S80,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy SHW-M340S80,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy Tab P100080,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy Tab P620080,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy W I815070,00080,000200,00030,000
    Samsung Galaxy y Duos GT-S610270,00080,000200,00030,000
    Các dòng Samsung Android phổ thông40,00050,000200,00030,000


    - IPHONE, IPAD

    Model MáyRestore & Sửa Lỗi FWMở Mạng
    iPhone 3G, 3Gs50,000
    iPhone 4, 4S70,000
    iPhone 5, 5S70,000
    iPad tất cả Model70,000
    iPod70,000


    - NOKIA

    MODEL MÁYTiếng ViệtMở MạngMở Mã bảo VệRepair Boot
    Các dòng máy Lumia80,000100,00050,000200,000
    Nokia X, X+80,000100,00050,000200,000
    Các dòng DCT4, BB5, X-Gold30,00050,00030,000

    - SONY

    MODEL MÁYTiếng ViệtMở Mã bảo VệRepair Boot
    Các dòng Xperia100,00080,000200,000
    Dòng phổ thông30,00030,00030,000

    - BLACKBBERY

    Model MáyTiếng ViệtMở MạngMở Mã bảo VệUp Rom
    Black Berry Z1080,000Báo giá mua Code50,00080,000
    Black Berry 7xxx50,00050,00050,00050,000
    Back Berry 8xxx50,00050,00050,00050,000
    Back Berry 9xxx50,00050,00050,00050,000

    - HTC

    Model MáyTiếng ViệtMở MạngMở Mã bảo VệRepair BootUp Rom
    HTC Desire HD A9191100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC One X (S720e)100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC Dream G180,000100,00050,000200,00080,000
    HTC evo 3D100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC First Facebook Phone100,00050,00080,000
    HTC Inspire 4G (A9192)100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC Sensation 4G Z710e100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC Sensation XL X315b100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC Sensation Z715e100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC Sensation XL X315e100,000100,00050,000200,000100,000
    HTC Wildfire A333380,000100,00040,000200,00080,000
    HTC Wild Fire S A510e80,00080,00040,000200,00080,000
    HTC Aria Intruder (A6366)80,000100,00040,000200,00080,000
    HTC HD2 T8585100,000100,00040,000200,00080,000
    HTC Desire A8181100,000100,00040,000200,00080,000
    HTC Pico Explorer A310e80,000100,00040,000200,000
     

    ****************Để giúp forum phát triển,anh em vui lòng share Facebook, Google+ ****************
    -

Thành viên đang xem bài viết này (Thành viên: 0, Khách: 0)

X

Hỗ trợ kỹ thuât >> CHAT ngay !