thiết bị chuyển đổi Moxa NPort 5650-8-M-SC 8 | Cộng Đồng GSM Việt Nam-Đồng Hành-Hỗ trợ-Thành Công

Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo |

Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt quảng cáo | Đặt chữ quảng cáo | Đặt quảng cáo

thiết bị chuyển đổi Moxa NPort 5650-8-M-SC 8

Thảo luận trong 'Thùng Rác Vietnamgsm' bắt đầu bởi dongcohopso, 15/8/17.

  1. dongcohopso

    • Thành viên đã bị BANNED
    • Thành Viên
    Thành viên đã bị BANNED
    Làm thành viên từ: 2/8/17
    Bài viết: 2,127
    Cảm ơn: 0
    Điểm: 0
    M:
    Vietnamgsm GOLD:
    CÔNG TY TNHH CHÂU THIÊN CHÍ
    Địa Chỉ : 94 Phan Van Tri, Ward 10, Go Vap Dist., HCMC 70550, Viet Nam
    Email : thang.nguyen@chauthienchi.com
    hotline : 0901.327.774
    Skype: nguyenthang9501@gmail.com
    [​IMG]
    Chúng tôi luôn tự hào là một trong những nhà cung cấp Thiết bị MOXA hàng đầu chuyên dùng cho ngành công nghiệp trong các dây chuyền sản xuất và trong các hệ thống điều khiển hoạt động của nhà máy, xí nghiệp hay các sản phẩm của công nghệ cao và chất lượng.
    Chúng tôi là công ty hàng đầu chuyên về Xuất Nhập Khẩu các thiết bị như: thiết bị chuyển đổi Moxa, Encoder Lika, Relays, PLC, HMI, Inverter,Thiết bị đo nhiệt độ, áp suất, lưu lương, đo mức, motor, Pump…
    Công ty châu thiên chí tự hào là đại lý MOXA tại việt nam ,hãy liên hệ với chúng tôi đẻ được hỗ trợ giá tốt nhất
    đại lý moxa tại việt nam
    NPort 5650-8-M-SC 8 port device server, 10 / 100M ethernet, RS-232/422/485, RJ-45 8pin
    NPort 5650-8-S-SC 8 port device server, 10 / 100M ethernet, RS-232/422/485, RJ-45 8pin
    NPort 5650-8-T 8 port device server, 10 / 100M Ethernet, RS-232/422/485, RJ-45 8pin, 15KV ESD, 100V or 240V
    NPort 5650I-8-DT 8 ports RS-232/422/485 device server with DB9 male connector, with 2KV Isolation protection, 12-48VDC input with adapter
    NPort 5650I-8-DTL 8-port RS-232/422/485 device server with DB9 connectors, 12-48VDC power input, 2KV islation protection, 0-60
    NPort 5650I-8-DTL-T 8-port RS-232/422/485 device server with DB9 connectors, 12-48VDC power input, 2KV islation protection, -40-75
    NPort6150 1 port RS-232/422/485 secure device server, 12-48V, w / adapter
    NPort 6250 2 ports RS-232/422/485 secure device server, 12-48V, w / adapter
    NPort 6250-M-SC 2 ports RS-232/422/485 secure device server, single mode Ethernet with SC connector, 12-48V, w / adapter
    NPort 6250-S-SC 2 ports RS-232/422/485 secure device server, single mode Ethernet with SC connector, 12-48V, w / adapter
    NPort 6450 4 ports RS-232/422/485 secure device server, 12-48V, w / adapter
    NPort 6610-16 16 ports RS-232 secure device server, 100V ~ 240VAC
    NPort6610-16-48V 16 ports RS-232 secure device server, 48VDC
    NPort 6610-32 32 ports RS-232 secure device server, 100V ~ 240VAC
    NPort 6610-32-48V 32 ports RS-232 secure device server, 48VDC
    NPort 6610-8 8 ports RS-232 secure device server, 100V ~ 240VAC
    NPort 6610-8-48V 8 ports RS-232 secure device server, 48VDC
    NPort 6650-16 16 ports RS-232/422/485 secure device server, 100V ~ 240VAC
    NPort 6650-16-48V 16 ports RS-232/422/485 secure device server, 48VDC
    NPort 6650-16-T 16 ports RS-232/422/485 secure device server, 100V ~ 240VAC, -40 ~ 75
    NPort 6650-32 32 ports RS-232/422/485 secure device server, 100V ~ 240VAC
    NPort 6650-32-48V 32 ports RS-232/422/485 secure device server, 48VDC
    NPort 6650-8 8 ports RS-232/422/485 secure device server, 100V ~ 240VAC
    NPort 6650-8-48V 8 ports RS-232/422/485 secure device server, 48VDC
    NPort 6650-8-T 8 ports RS-232/422/485 secure device server, 100V ~ 240VAC, -40 ~ 75
    NPort IA-5150 1-port RS-232/422/485 serial device server, 10 / 100MBaseT (X) (RJ45)
    NPort IA5150A 1-port RS-232/422/485 serial device server, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge
    NPort IA5150AI 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge
    NPort IA5150A-IEX 1-port RS-232/422/485 serial device server, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge, IECEx Certification Approval
    NPort IA5150AI-IEX 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge, IECEx Certification Approval
    NPort IA5150AI-T 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge, -40 ~ 75 NP
    NPort IA5150AI-T-IEX 1-port RS-232/422/485 Serial Device Server with 2 KV isolation, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge, -40 ~ 75 ℃, IECEx Certification Approval
    NPort IA5150A-T 1-port RS-232/422/485 serial device server, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge, -40 ~ 75 NP
    NPort IA5150A-T-IEX 1-port serial device server, 10 / 100MBaseT (X), 1KV serial surge, -40 ~ 75 ℃, IECEx Certification Approval
    NPort IA5150I 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10 / 100MBaseT (X) (RJ45)
    NPort IA5150-IEX 1-port RS-232/422/485 is 2-ports 10 / 100BaseT (X), 0 to 55 ° C, IECEx
    NPort IA5150I-IEX 1-port RS-232/422/485 is 2-ports 10 / 100BaseT (X), 2KV isolation, 0 to 55 ° C, IECEx
    NPort IA5150I-M-SC 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 100M Multi mode Fiber, SC connector
    NPort IA5150I-M-SC-IEX 1 port RS-232/422/485 is 1 100BaseF (X) multi-mode port, SC, 2KV isolation, 0 to 55 ° C, IECEx
    NPort IA5150I-M-SC-T 1 port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 100M Multi mode Fiber, SC connector, -40 ~ 75 NP
    NPort IA-5150I-M-SC-T-IEX 1 port RS-232/422/485 is 1 100BaseF (X) multi-mode port, SC, 2KV isolation, -40 to 75 ° C, IECEx
    NPort IA-5150I-S-SC 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 100M Single mode Fiber, SC connector
    NPort IA-5150I-S-SC-IEX 1-port RS-232/422/485 is 1 100BaseF (X) single-mode port, SC, 2KV isolation, 0 to 55 ° C, IECEx
    NPort IA5150I-S-SC-T 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 100M Single mode Fiber, SC connector, -40 ~ 75 NP
    NPort IA5150I-S-SC-T-IEX 1 port RS-232/422/485 is 1 100BaseF (X) single-mode port, SC, -40 to 75 ° C, IECEx
    NPort IA5150I-T 1-port RS-232/422/485 serial device server with 2 KV isolation, 10 / 100MBaseT (RJ45), -40 ~ 75 NP
    NPort IA5150I-T-IEX 1-port RS-232/422/485 is 2-ports 10 / 100BaseT (X), 2KV isolation, -40 to 75 ° C, IECEx
    NPort IA5150-M-SC 1-port RS-232/422/485 serial device server, 100M Multi mode Fiber, SC connector
    NPort IA5150-M-SC-IEX 1 port RS-232/422/485 is 1 100BaseF (X) multi-mode port, SC, 0 to 55 ° C, IECEx
    NPort IA5150-M-SC-T 1-port RS-232/42
    C168H / PCI8 Port PCI board, RS-232
    C168HS8 ISA Board Port, RS-232, w / Surge
    C218T / PCI8 Port UPCI Board, RS-232
    C32010T8-32 ISA Board Port
    C32010T / PCI8-32 PortUPCI Board
    C32020TConnection Cabl 00CM, 10-pin
    C32030TC320T Series CPU Module
    C32045T8 Port UART module, RS-232, DB25F
    C32047T8 Port UART module, RS-232, DB25M
    C32050TC320T Series Power Adapter, US Plug
    C32061T8 Port UART module, RS-422, DB25F
    C32065T8 Port UART module, RS-422, w / Isolation, DB25F
     

    ****************Để giúp forum phát triển,anh em vui lòng share Facebook, Google+ ****************

Thành viên đang xem bài viết này (Thành viên: 0, Khách: 0)